HGH.Plus+ inshora. Sabunta kan manufofin maida kuɗi daga 1 ga Yuli 2023

HGH.Plus+ inshora. Sabunta kan manufofin maida kuɗi daga 1 ga Yuli 2023

Abokin Ciniki mai daraja,


Muna fatan wannan sakon ya same ku lafiya. Mun so sanar da ku game da wani muhimmin sabuntawa game da manufofin jigilar kayayyaki.


Fara daga 1 ga Yuli, za mu aiwatar da sabon buƙatu don duk umarni don samun ɗaukar hoto. Wannan inshora, mai suna "HGH.Plus+”, zai samar muku da garantin maidowa kyauta a yayin da wani yanayi na rashin tabbas ko matsala tare da odar ku. Mun yi imanin cewa wannan matakin zai ba ku ƙarin kwanciyar hankali da tabbatar da santsi da ƙwarewar siyayya mara damuwa tare da mu.

Lura cewa duk wani umarni da aka sanya ba tare da  

" HGH.Plus+inshora bayan 1 ga Yuli ba zai cancanci maida kuɗi ba. Muna ba da shawarar sosai don zaɓar wannan inshora don kare hannun jarin ku kuma tabbatar da cewa an rufe ku idan akwai wani abu mara kyau yayin aikin jigilar kaya.

Mun fahimci cewa jigilar kayayyaki na kasa da kasa na iya zama wani lokacin maras tabbas, kuma wannan inshora zai taimaka rage wasu haɗarin da ke tattare da hakan. Zai ba da ɗaukar hoto don yuwuwar lalacewa, asara, ko wasu batutuwan da ka iya tasowa yayin wucewa.

Muna so mu tabbatar muku cewa mun zaɓi wannan mai ba da inshora a hankali don samar da mafi kyawun ɗaukar hoto ga abokan cinikinmu masu kima kamar ku. Za a ƙara farashin inshora zuwa odar ku a lokacin siye, kuma za a ba ku cikakkun bayanai game da ɗaukar hoto tare da tabbatar da odar ku.

Idan kuna da wasu tambayoyi ko damuwa game da wannan sabon buƙatu ko ɗaukar inshora, da fatan za ku yi jinkirin tuntuɓar ƙungiyar tallafin abokin ciniki. Muna nan don taimaka muku da samar da kowane mahimman bayanai don tabbatar da sauyi cikin sauƙi.

Na gode da fahimtarku da hadin kai kan wannan lamari. Muna daraja ci gaba da goyon bayan ku kuma muna fatan yin hidimar ku tare da matuƙar kulawa da kulawa.

Gaisuwa mafi kyau,

HGH Bangkok Pharmacy



previous labarin Mafi shaharar tatsuniyoyi 5 na HGH. Gaskiya game da hormone girma na ɗan adam, bari mu bincika shahararrun tatsuniyoyi.
Next article Ci gaba! Sayi 5 sami 1 kyauta! HGH daga Pfizer Genotropin Goqick alkalami 36 iu

Bar Tsokaci

Dole ne a amince da ra'ayoyi kafin a bayyana

* Wuraren da ake bukata