Bayarwa a Thailand - EE
Jirgin ruwa na kasa da kasa - YES
Ba mu jigilar wannan samfurin zuwa: Hadaddiyar Daular Larabawa, Ostiraliya, Rasha, China (banda: Hong Kong, Taiwan) na waɗannan ƙasashe, muna ba da shawarar yin oda. Norditropin NordiFlex
- Yadda ake ganin darajar a daloli ko wani waje?
- A ƙasa akwai farashin da kuke gani yanzu, yi amfani da canjin kuɗi daga THB>USD> GBP da sauransu
- Yadda za a tuntube mu?
- Sanya oda ta cart/checkout, za mu yi farin cikin sake tuntuɓar ku
- Idan ina da tambaya kafin sanya oda na fa?
Da fatan za a gungurawa shafin na yanzu kuma sami amsar tambayarku/ rubuta sabuwar tambayar ku ta hanyar tambaya/Amsa za mu amsa muku a cikin mintuna 5-25.
-
Mataki na kunna mataki-mataki-mataki (Hotunan YouTube + Hoto)
- Babban shawarwari da tukwici kafin ɗaukar HGH
- Lokaci don allura, shawarwarin sashi
- Yadda ake yin allurar kai (Hotunan YouTube +)
- Ta yaya kuma abin da gidan ajiya HGH yake?
- Yadda za a kawo HGH zuwa filin jirgin sama
- Menene HGH?
- Yadda za a rage% mai?
- Anti-tsufa far
- HGH sakamako masu illa
- Abin da allura amfani?
- Yadda ake gaskatawa?
Babban sashi mai aiki na Genotropin shine (somatropin) hormone girma na mutum wanda ke da mahimmanci ga ci gaban ƙashi da tsokoki.
A karo na farko, masana kimiyya na karni na 20 sunyi tunani game da ƙirƙirar irin wannan kayan aiki. Gaskiyar ita ce yawancin ayyuka a cikin jiki sun dogara somatropin:
✓ Yana ƙarfafa haɓakar ƙasusuwan kwarangwal na ɗan adam, yana aiki akan faranti na epiphysis na ƙasusuwan tubular;
✓ yana haifar da karuwa a lamba da girman tsoka, hanta, thymus, gonadal, adrenal da thyroid cell.
✓ Yana kunna kira na chondroitin sulfate da collagen;
✓ yana haɓaka fitar da hydroxyproline, yana ƙara nauyin jiki.
✓ Yana daidaita metabolism na furotin - yana motsa jigilar amino acid zuwa cikin tantanin halitta da haɗin furotin.
✓ yana rage cholesterol, yana ƙara yawan triglycerides, yana rage adadin adipose nama;
✓ Yana hana sakin insulin kuma yana haifar da hyperglycemia.
✓ Yana hana fitar da ruwa, nitrogen, sodium, potassium da phosphorus. Asarar calcium saboda saurin fitar da fitsari yana samun ramawa ta hanyar ƙara sha a cikin sashin gastrointestinal.
Ana amfani da miyagun ƙwayoyi Genotropin a cikin magani don magance gazawar girma a cikin yara da manya waɗanda ba su da haɓakar haɓakar yanayi. Ciki har da mutanen da ke da ɗan gajeren tsayi saboda ciwo na Turner, ciwo na Prader-Willi, da dai sauransu.
Matsakaicin farko na manya tare da raunin hormone girma shine 0.15-0.3 MG (0.45-0.9 IU) / rana.
An zaɓi kashi na kulawa akai-akai bisa ga shekaru da jima'i. Yana da wuya ya wuce 1.3 MG (4 IU) / rana.
Mata na iya buƙatar kashi mafi girma fiye da maza.
Tun da al'ada physiological samar da girma hormone rage tare da shekaru, da kashi za a iya rage bisa ga shekaru.
Amfani da likitanci ya bambanta sosai da adadin wasanni.
Idan manufar liyafar shine ƙara yawan adadin waraka daga raunin da ya faru, 4-5 IU kowace rana, an raba shi zuwa allura 2, ya isa.
Lokacin samun taro ta masu farawa, zaku iya ƙara wannan adadin zuwa 10 IU kowace rana. Ƙwararrun ƙwararrun 'yan wasa suna amfani da nau'i daban-daban, amma ba fiye da 30 IU kowace rana ba.
Yakamata a kula:
✓ Ba tare da la'akari da dalilin da kuma ta wanda aka yi amfani da miyagun ƙwayoyi ba, ya kamata a zaɓi adadin maganin da aka zaɓa.
✓ Kafin amfani, tabbatar da cewa ba ku da rashin lafiyar masu aiki da abubuwan haɓakawa.
✓ Shan manyan allurai na Genotropin na dogon lokaci na iya haifar da haɓakar ƙasusuwan tubular.
yawan abin sama
A cikin matsanancin kiba, hypoglycemia sannan hyperglycemia yana yiwuwa.
Tsawaitawa akan sashi na iya bayyana tare da sanannun alamun haɓakar haɓakar haɓakar ɗan adam (acromegaly, gigantism).
Jiyya na yawan wuce haddi yana buƙatar kulawar likita nan da nan, janyewar miyagun ƙwayoyi, alamun bayyanar cututtuka.
Yaya ake amfani da Genotropin?
Ana gudanar da maganin ta hanyar subcutaneously ta amfani da allura na musamman.
Genotropin yana samuwa azaman lyophilized foda a cikin harsashi. Harsashi yana ƙunshe da lyophilisate da bayani don diluting shi.
✓ Bayan an saka harsashi a cikin injector, ana diluted miyagun ƙwayoyi ta atomatik.
✓ Lokacin diluting da miyagun ƙwayoyi ba dole ba ne a girgiza maganin.
✓ Don hana lipoatrophy, ya kamata a canza wuraren allurar kowane lokaci.
Sakamakon sakamako.
✓ Abubuwan illa saboda riƙewar ruwa: a cikin manya, da wuya - edema na gefe, pastosity na ƙananan extremities, arthralgia, myalgia da paresthesia. Wadannan al'amuran yawanci suna da laushi ko matsakaici, suna bayyana a lokacin farkon watanni na jiyya kuma suna raguwa ba tare da bata lokaci ba ko bayan rage adadin maganin. A cikin yara, waɗannan illolin ba su da yawa.
✓ Daga gefen tsarin juyayi na tsakiya: da wuya - hauhawar jini na intracranial mara kyau, edema na jijiyar gani na iya tasowa.
✓ A bangaren tsarin endocrine: da wuya - ci gaban nau'in ciwon sukari na 2. Hakanan ana gano raguwar matakan cortisol na jini. Mahimmancin asibiti na wannan al'amari ya bayyana yana da iyaka.
✓ Daga tsarin musculoskeletal: dislocations da subluxations na femoral shugaban, tare da limping, zafi a cikin hip da gwiwa; a cikin marasa lafiya tare da ciwo na Prader-Willi, scoliosis na iya tasowa (saboda Genotropin yana haɓaka yawan girma); da wuya sosai - myositis, wanda za a iya lalacewa ta hanyar aikin m-cresol mai kiyayewa, wanda shine ɓangare na Genotropin.
✓ Rashin lafiyar jiki: kurjin fata da itching.
✓ Halin gida: a wurin allurar, da wuya - kurji, itching, rashes, numbness, hyperemia, kumburi, lipoatrophy.
✓ Sauran: a cikin keɓaɓɓen lokuta - ci gaban cutar sankarar bargo a cikin yara, duk da haka, cutar sankarar bargo ba ta bambanta da abin da ke cikin yara ba tare da rashi na hormone girma ba.
An ƙayyade yawan halayen halayen haɗari akan sikelin mai zuwa:> 10% - sau da yawa; > 1% da 0.1% da 0.01% da <0.1% - rare; <0.01%, la'akari da keɓance lokuta - ba kasafai ba.
Contraindications don amfani
Kamar kowane magani na likita, Genotropin yana da nasa contraindications.
Kada a yi amfani da shi idan waɗannan sharuɗɗa masu zuwa sun kasance:
• kasancewar bayyanar cututtuka na ci gaban ƙwayar cuta, ciki har da ci gaban rashin kulawa da ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta (dole ne a kammala maganin anticancer kafin jiyya tare da Genotropin);
• wani yanayi mai mahimmanci wanda ya ci gaba sosai a cikin marasa lafiya sakamakon budewar zuciya ko aikin tiyata na ciki, rauni da yawa da rashin ƙarfi na numfashi;
• matsanancin nau'in kiba (nauyin jiki/tsawo ya wuce 200%)
• mummunan cututtuka na numfashi a cikin marasa lafiya tare da ciwo na Prader-Willi;
• rufe yankunan girma na epiphyses na kasusuwa tubular;
• rashin hankali ga kowane ɓangaren magungunan.
Tare da taka tsantsan, kawai a ƙarƙashin kulawar ƙwararrun ƙwararru, yakamata ku ɗauki miyagun ƙwayoyi ga mutanen da ke da tarihin:
• ciwon sukari mellitus (wataƙila an rage jin daɗin insulin),
• hauhawar jini na intracranial,
• hypothyroidism,
• ciki, lactation (Nazarin gwaji a kan dabbobi bai nuna mummunar tasiri akan tayin ba, daga abin da, duk da haka, baya bi cewa za a samu irin wannan sakamakon lokacin da ake amfani da Genotropin a cikin mutane)
Shari'a a duniya
Saboda tasirinsa, Genotropin da analogues ɗin sa cikin sauri ya zama sananne a tsakanin 'yan wasa: ƙwararru da masu son.
A cikin 1989, kwamitin Olympics ya dakatar da hormone girma, duk da haka, duk da haka, a cikin 'yan shekarun nan, tallace-tallace na miyagun ƙwayoyi ya karu sau da yawa.
Ga mafi yawancin, ba a amfani da hormone girma don manufar da aka yi niyya, ta masu gina jiki waɗanda suka haɗa shi da sauran magungunan anabolic.
Bakar kasuwa. Yadda ake siya ba tare da takardar sayan magani ba.
Za'a iya siyan Genotropin bisa doka kawai a yawancin ƙasashe tare da takardar sayan magani. Duk da haka, ba shi da wahala a juya zuwa Intanet da yin odar wannan magani ta wasiƙa.
Yawancin lokaci yana da arha don siyan kan layi fiye da a cikin kantin magani.
Matsakaicin farashin HGH a kasuwar launin toka.
Matsakaicin farashi na subcutaneous Genotropin foda don allura shine kusan $ 50 a kowace rana.
Wasu analogues na miyagun ƙwayoyi za su yi tsada sau da yawa.
Yi amfani da ginin jiki da sauran bayanai masu amfani.
Shahararrun hormone girma a cikin wasanni shine saboda ƙarfin ƙarfin anabolic da lipolytic.
Nazarin ya nuna cewa a ƙarƙashin aikin hormone girma, ana inganta matakan lipolysis ba kawai a cikin ƙwayar adipose na subcutaneous ba, har ma a cikin ƙwayar visceral adipose nama da ke kewaye da gabobin ciki.
Genotropin yana amfani da 'yan wasa a matsayin hanyar samun tsoka da ƙona kitse mai yawa (bushewa) kuma yana da kyau saboda, ba kamar steroids ba, bayan irin wannan magani, ana kiyaye ƙarar ƙarar tsokoki.
Babban sashi mai aiki na Genotropin shine somatotropin. Yana kiyaye tsarin jiki na yau da kullun ta hanyar haɓaka haɓakar tsoka da haɓaka haɓaka mai.
Visceral adipose nama yana da mahimmanci ga hormone girma. Bugu da ƙari ga lipolysis mai ƙarfafawa, hormone girma yana rage kwararar triglycerides zuwa wuraren ajiyar mai.
Bugu da ƙari, miyagun ƙwayoyi yana da tasiri akan mai, carbohydrate da ruwa-gishiri metabolism.
A taƙaice, Genotropin zai zama da amfani ga waɗancan 'yan wasan da suke so su sami ƙwayar tsoka mai inganci a cikin ɗan gajeren lokaci, koda kuwa ba su da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kwayoyin halitta don sauƙin wannan tsari.
Wato, yin amfani da wannan miyagun ƙwayoyi, kowane mutum yana haifar da kyakkyawan taimako, muddin an tsara horarwa da kyau.
Don haka, manyan abubuwan Genotropin sune:
• Ayyukan anabolic;
• Ƙarfafa tsarin kwarangwal, tasiri mai kyau akan guringuntsi, haɗin gwiwa, tendons da ligaments;
• Rage yawan kitsen visceral da subcutaneous;
• Taimakawa wajen samun ingancin ƙwayar tsoka.
• Haɓaka ƙarfin kololuwa, haɓaka juriya;
• Inganta tsarin jiki;
• Ƙarfafa zurfin da tsabta na taimakon tsoka
• Ƙara yanayin tunani.